กรมพัฒนาที่ดิน ร่วมใจทำความดีบริจาคโลหิตหนึ่งคนให้สามคนรับ เนื่องในวันครบรอบ 130 ปี องค์กรอัยการ
วันพุธที่ 24 มกราคม พ.ศ. 2567
ณ อาคารสมาคมภริยาอัยการ สำนักงานอัยการสูงสุด อาคารถนนรัชดาภิเษก กรุงเทพฯ
วันพุธที่ 24 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 10.00 น. ข้าราชการ พนักงาน และเจ้าหน้าที่กรมพัฒนาที่ดิน พร้อมใจกันทำความดี ด้วยการบริจาคโลหิตหนึ่งคนให้สามคนรับ ครั้งที่ 16 เนื่องในโอกาสวันสถาปนาองค์กรอัยการครบรอบ 130 ปี องค์กรอัยการ เพื่อส่งมอบโลหิตแก่สภากาชาดไทย ช่วยบรรเทาวิกฤตเลือดในคลังไม่เพียงพอ และช่วยเหลือผู้ป่วยที่มีความต้องการเลือด ณ อาคารสมาคมภริยาอัยการ สำนักงานอัยการสูงสุด อาคารถนนรัชดาภิเษก
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป