รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน อนุวัชร ประชุมขับเคลื่อนนโยบายเชิงพื้นที่ตำบลต้นแบบ ทีมหมอดินตำบล และ MR.การจัดการดินสาขาต่าง ๆ
วันอังคารที่ 16 มกราคม พ.ศ. 2567
ณ ห้องประชุม 3207 สำนักวิทยาศาสตร์เพื่อการพัฒนาที่ดิน และผ่านระบบการประชุมออนไลน์ ZOOM
วันอังคารที่ 16 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.30 น. นายอนุวัชร โพธินาม รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านปฏิบัติการ เป็นประธานการประชุม การขับเคลื่อนนโยบายเชิงพื้นที่ตำบลต้นแบบ (ทีมหมอดินตำบล และ MR.การจัดการดินสาขาต่างๆ) เพื่อหารือการพัฒนารูปแบบการดำเนินงานด้านการพัฒนาที่ดินของเครือข่ายหมอดินอาสา และ MR. การจัดการดินสาขาต่างๆ ให้มีประสิทธิภาพและบรรลุวัตถุประสงค์ตามนโยบายของกรมพัฒนาที่ดินและกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ โดยมีผู้อำนวยการส่วนกลาง สพข. สพด. ผู้เชี่ยวชาญ ข้าราชการและเจ้าหน้าที่กรมพัฒนาที่ดินที่เกี่ยวข้อง เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุม 3207 สำนักวิทยาศาสตร์เพื่อการพัฒนาที่ดิน และผ่านระบบการประชุมออนไลน์ ZOOM
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป