ดร.สุมิตรา วัฒนา สักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำกรมพัฒนาที่ดิน ในโอกาสเข้ารับตำแหน่ง รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน
วันจันทร์ที่ 15 มกราคม พ.ศ. 2567
ณ กรมพัฒนาที่ดิน เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
วันจันทร์ที่ 15 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 9.00 น. ดร.สุมิตรา วัฒนา รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร เข้าสักการะสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ประจำกรมพัฒนาที่ดิน ณ ศาลพระภูมิ ศาลตา-ยาย อนุสาวรีย์ ดร.บรรเจิด พลางกูร และศาลเจ้าแม่ต้นไทร เพื่อความเป็นสิริมงคล เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งรองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน โดยมีคณะผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่กรมพัฒนาที่ดิน ร่วมสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ และให้การต้อนรับ จากนั้นถ่ายภาพร่วมกัน บริเวณหน้าอาคารสำนักวิทยาศาสตร์เพื่อการพัฒนาที่ดิน กรมพัฒนาที่ดิน เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป