กรมพัฒนาที่ดิน ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในวันคล้ายวันก่อตั้ง สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตแห่งชาติ (ป.ป.ช.) ครบรอบปีที่ 24
วันศุกร์ที่ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566
ณ สำนักงาน ป.ป.ช. เขตดุสิต กรุงเทพฯ
วันศุกร์ที่ 17 พฤศจิกายน พ.ศ. 2566 เวลา 9.00 น. นางสาวมิรันตี ฐิติโชติรัตนา ผู้อำนวยการกลุ่มงานพิพิธภัณฑ์ดิน สำนักงานเลขานุการกรม เป็นผู้แทนกรมพัฒนาที่ดิน ร่วมแสดงความยินดีเนื่องในวันคล้ายวันก่อตั้ง สำนักงานคณะกรรมการป้องกันและปราบปรามการทุจริตแห่งชาติ (ป.ป.ช.) ครบรอบปีที่ 24 โดยกรมพัฒนาที่ดินได้ร่วมบริจาคเพื่อการสาธารณกุศล ให้แก่ มูลนิธิโรงพยาบาลพระนั่งเกล้า โดยมีนายนิวัติไชย เกษมมงคล เลขาธิการคณะกรรมการ ป.ป.ช. และเจ้าหน้าที่สำนักงาน ป.ป.ช.ร่วมให้การต้อนรับ ณ สำนักงาน ป.ป.ช. เขตดุสิต กรุงเทพฯ
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป