กรมพัฒนาที่ดิน ร่วมขับเคลื่อนโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
วันพุธที่ 27 กันยายน พ.ศ. 2566
ณ ห้องประชุมสำนักตรวจราชการ สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ กรุงเทพฯ
วันพุธที่ 27 กันยายน พ.ศ. 2566 เวลา 13.30 น. ดร.อาทิตย์ ศุขเกษม รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านวิชาการ ร่วมประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ครั้งที่ 1/2566 พร้อมด้วยคณะกรรมการ และผู้แทนส่วนราชการเข้าร่วม เพื่อพิจารณาผลการขับเคลื่อนโครงการอันเนื่องมาจากพระราชดำริ ปี 2566 รายงานการประเมินโครงการแผนงาน/โครงการ/กิจกรรม และงบประมาณ ปี 2567 และการคัดเลือกพื้นที่เป้าหมาย โครงการ นำร่อง ปี 2567 โดยมีนายพีรพันธ์ คอทอง รองปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธาน ณ ห้องประชุมสำนักตรวจราชการ สำนักงานปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป