รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน อนุวัชร เปิดการฝึกอบรมติวเข้มเจ้าหน้าที่ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4 เพิ่มทักษะการทำงานอย่างมีประสิทธิภาพ
วันพฤหัสบดีที่ 21 กันยายน พ.ศ. 2566
ณ โรงแรมสุนีย์ แกรนด์ โฮเทล แอนด์ คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ อ.เมือง จ.อุบลราชธานี
วันพฤหัสบดีที่ 21 กันยายน พ.ศ. 2566 นายอนุวัชร โพธินาม รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านปฏิบัติการ เป็นประธานเปิดโครงการประชุมเชิงปฏิบัติการ เรื่อง การเพิ่มทักษะการทำงาน (Reskill) เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพการทำงานของบุคลากรใน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4 โดยมีระยะเวลาฝึกอบรมระหว่างวันที่ 21 22 กันยายน พ.ศ. 2566 เพื่อเพิ่มทักษะและพัฒนาบุคลากรสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4 ให้สามารถนำความรู้ไปปรับใช้กับการปฏิบัติงานได้อย่างมีประสิทธิภาพ พร้อมทั้งสร้างเครือข่ายในการทำงานเพื่อให้เกิดประโยชน์สูงสุดในการดำเนินงานตามนโยบายของกรมฯ และกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ต่อไป โดยมีนายศรจิตร ศรีณรงค์ ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4 ข้าราชการ เจ้าหน้าที่จาก สพข.4 เข้าร่วมอบรม ณ โรงแรมสุนีย์ แกรนด์ โฮเทล แอนด์ คอนเวนชั่น เซ็นเตอร์ อ.เมือง จ.อุบลราชธานี
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป