กรมพัฒนาที่ดิน ร่วมแสดงความยินดีกับ รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เนื่องในโอกาสรับตำแหน่งใหม่
วันพฤหัสบดีที่ 7 กันยายน พ.ศ. 2566
ณ กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เขตพระนคร ถนนราชดำเนินนอก กรุงเทพฯ
วันพฤหัสบดีที่ 7 กันยายน พ.ศ. 2566 นายปราโมทย์ ยาใจ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน พร้อมด้วย นายอาทิตย์ ศุขเกษม นายอนุวัชร โพธินาม และนายวัฒนา มังธิสาร รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ร่วมแสดงความยินดีกับนายไชยา พรหมา และนายอนุชา นาคาศัย เนื่องในโอกาสรับตำแหน่ง รัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เขตพระนคร ถนนราชดำเนินนอก กรุงเทพฯ
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป