รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน อนุวัชร นำคณะ กรมพัฒนาที่ดิน ขับเคลื่อนค่านิยมองค์กร TEAM for Soils ในงานประชุมวิชาการกรมพัฒนาที่ดิน ปี 2566
วันจันทร์ที่ 4 กันยายน พ.ศ. 2566
ณ โรงแรมเดอะกรีนเนอรี่ รีสอร์ท เขาใหญ่ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
วันจันทร์ที่ 4 กันยายน พ.ศ. 2566 เวลา 10.30 น. นายอนุวัชร โพธินาม รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านปฏิบัติการ เป็นประธานเปิดกิจกรรมขับเคลื่อนค่านิยมองค์กร TEAM for Soils ทีมดีดินดี ในงานประชุมวิชาการกรมพัฒนาที่ดิน ปี 2566 เพื่อสื่อสารค่านิยมองค์กรให้บุคลากรรับรู้ เข้าใจ จดจำและแสดงออกถึงพฤติกรรมที่พึงปฏิบัติอย่างสม่ำเสมอ ตลอดจนถ่ายทอดปลูกฝังจนเกิดเป็นวัฒนธรรมองค์กร ที่มุ่งสู่ความสำเร็จร่วมกัน ตามวิสัยทัศน์ องค์การอัจฉริยะทางดิน เพื่อขับเคลื่อนการใช้ที่ดินอย่างเหมาะสม โดยมีเจ้าหน้าที่กรมพัฒนาที่ดินทั้งส่วนกลาง และภูมิภาค เข้าร่วมกิจกรรม ณ โรงแรมเดอะกรีนเนอรี่ รีสอร์ท เขาใหญ่ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป