รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน อาทิตย์ ตรวจความพร้อมการจัดงานประชุมวิชาการกรมพัฒนาที่ดิน ปี 2566 พร้อมเปิดงาน
วันอาทิตย์ที่ 3 กันยายน พ.ศ. 2566
ณ โรงแรมเดอะกรีนเนอรี่ รีสอร์ท เขาใหญ่ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมาเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
วันอาทิตย์ที่ 3 กันยายน พ.ศ. 2566 ดร.อาทิตย์ ศุขเกษม รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านวิชาการ ลงพื้นที่ตรวจความพร้อมการเตรียมงานประชุมวิชาการกรมพัฒนาที่ดิน ประจำปี 2566 โดยตรวจความพร้อมในด้านพิธีการและสถานที่จัดงานเพื่อให้การจัดงานประชุมวิชาการกรมพัฒนาที่ดิน ประจำปี 2566 ซึ่งกำหนดจัดงานระหว่างวันที่ 4 - 6 กันยายน พ.ศ. 2566 ภายใต้หัวข้อ ฟื้นฟูปฐพี สร้างสรรค์ดินดีด้วยเทคโนโลยีพัฒนาที่ดิน ณ โรงแรมเดอะกรีนเนอรี่ รีสอร์ท เขาใหญ่ อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมาเป็นไปด้วยความเรียบร้อย
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป