รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน อนุวัชร ยกย่องข้าราชการและเจ้าหน้าที่กรมพัฒนาที่ดินได้รับรางวัลองค์กรคุณธรรม
วันศุกร์ที่ 1 กันยายน พ.ศ. 2566
ณ ห้องประชุม 801 กรมพัฒนาที่ดิน เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
วันศุกร์ที่ 1 กันยายน พ.ศ. 2566 นายอนุวัชร โพธินาม รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านปฏิบัติการ ให้เกียรติเป็นผู้มอบโล่รางวัลองค์กรคุณธรรม ให้กับข้าราชการและเจ้าหน้าที่กองวิจัยและพัฒนาการจัดการที่ดิน ณ ห้องประชุม 801 กรมพัฒนาที่ดิน เขตจตุจักร กรุงเทพฯ เพื่อสร้างขวัญและกำลังใจให้กับข้าราชการและเจ้าหน้าที่ที่ปฏิบัติงานอย่างมีประสิทธิภาพ และบรรลุวัตถุประสงค์ตามนโยบายของกรมพัฒนาที่ดิน พร้อมทั้งยึดมั่นการดำเนินงานตามหลักธรรมาภิบาล
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กองวิจัยและพัฒนาการจัดการที่ดิน กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป