อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ลงพื้นที่ตรวจติดตามงานสถานีพัฒนาที่ดินนราธิวาส
วันจันทร์ที่ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2566
ณ ห้องประชุมสถานีพัฒนาที่ดินนราธิวาส ตำบลไพรวัน อำเภอตากใบ จังหวัดนราธิวาส
วันจันทร์ ที่ 7 สิงหาคม พ.ศ. 2566 เวลา 13.00 น. นายปราโมทย์ ยาใจ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ลงพื้นที่ตรวจติดตามการดำเนินงานสถานีพัฒนาที่ดินนราธิวาส เพื่อติดตามความก้าวหน้าผลการดำเนินงาน โดยได้มอบแนวทางการปฏิบัติงานและรับฟังปัญหาอุปสรรคและข้อเสนอแนะ เพื่อขับเคลื่อนงานของกรมพัฒนาที่ดินและงานตามนโยบายของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ให้บรรลุวัตถุประสงค์ โดยมี นายสุชล แก้วเกาะสะบ้า ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต12 นายนรา สุขไชย ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินนราธิวาส ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินในสังกัด สพข.12 ผู้อำนวยการกลุ่ม หัวหน้าฝ่าย ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินนราธิวาส เข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมสถานีพัฒนาที่ดินนราธิวาส ตำบลไพรวัน อำเภอตากใบ จังหวัดนราธิวาส
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินนราธิวาส สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป