รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน มอบนโยบายการปฏิบัติราชการ ติดตามผลการดำเนินงานของ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12
วันศุกร์ที่ 3 มีนาคม พ.ศ. 2566
ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา และสหกรณ์พันธมิตรปุ๋ยอินทรีย์จะนะ จำกัด หมู่ที่ 5 ตำบลป่าชิง อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา
วันศุกร์ที่ 3 มีนาคม พ.ศ. 2566 เวลา 09.00 น. นายประวัติ แดงบรรจง รองอธิบดีด้านบริหาร เป็นประธานการประชุมมอบนโยบายการปฏิบัติราชการ ติดตามผลการดำเนินงานและการเบิกจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ของสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 โดยมีนายสุชล แก้วเกาะสะบ้า ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 พร้อมด้วยผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดิน ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ในสังกัด เข้าร่วมประชุม เพื่อรายงานผลการดำเนินงานและการเบิกจ่ายประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 ของสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 โดยรองอธิบดีได้สอบถามปัญหาและอุปสรรคในการดำเนินงาน และให้แนวทางในการปฏิบัติงาน การแก้ไขปัญหาต่างๆ เพื่อให้การปฏิบัติงานแล้วเสร็จตามแผนการดำเนินงานตามภารกิจของกรมพัฒนาที่ดิน ตามนโยบายของกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา จากนั้นรองอธิบดีและคณะ ลงพื้นที่ติดตามงานสหกรณ์พันธมิตรปุ๋ยอินทรีย์จะนะ จำกัด หมู่ที่ 5 ตำบลป่าชิง อำเภอจะนะ จังหวัดสงขลา
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป