อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ตรวจเยี่ยมการเตรียมความพร้อมการจัดงานวันหมอดินอาสา กรมพัฒนาที่ดิน ปี 2566
วันพุธที่ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566
โรงแรมยูเพลส มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี
วันพุธที่ 8 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2566 นายปราโมทย์ ยาใจ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยมการเตรียมความพร้อมการจัดงานวันหมอดินอาสา กรมพัฒนาที่ดิน ปี 2566 ณโรงแรมยูเพลส มหาวิทยาลัยอุบลราชธานี อำเภอวารินชำราบ จังหวัดอุบลราชธานี ซึ่งกำหนดจัดงานขึ้นภายใต้หัวข้อ หมอดินอาสา นำพาการผลิต พิชิตตลาด โดยมี ดร.เฉลิมชัย ศรีอ่อน รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ จะเดินทางมาเป็นประธานเปิดงาน พร้อมมีการจัดงานพร้อมกันอีก 76 จังหวัดทั่วประเทศ ถ่ายทอดสดผ่านระบบVideo conference application zoom และ Facebook Live กรมพัฒนาที่ดิน
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป