ประชุมหารือแนวทางการดำเนินงานโครงการศูนย์บริการการพัฒนาปลวกแดงตามพระราชดำริ จังหวัดระยอง
วันอังคารที่ 12 มกราคม พ.ศ. 2564
ห้องประชุมกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ (ห้อง 123) กระทรวงเกษตรและสหกรณ์ กรุงเทพฯ
วันอังคารที่ 12 มกราคม พ.ศ. 2564 เวลา 09.30 น. นางสาวเบญจพร ชาครานนท์ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน เข้าร่วมการประชุมหารือแนวทางการดำเนินงานโครงการศูนย์บริการการพัฒนาปลวกแดงตามพระราชดำริ จังหวัดระยอง โดยมี ดร.ทองเปลว กองจันทร์ ปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานการประชุม เพื่อพิจารณาปัญหาอุปสรรคการดำเนินงานที่ผ่านมา พร้อมทั้งกำหนดแนวทางการขับเคลื่อนการดำเนินงานให้บรรลุตามพระราชดำริ และขยายผลการพัฒนาให้เป็นไปอย่างมีประสิทธิภาพ ณ ห้องประชุมกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ (ห้อง 123) กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
รายงาน : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป