พด. เขต 6 ร่วมเฝ้าฯ รับเสด็จ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพฯ เสด็จติดตามโครงการทหารพันธุ์ดี กองพันสัตว์ต่าง (ค่ายตากสิน) ต.ดอนแก้ว อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
วันจันทร์ที่ 26 ตุลาคม พ.ศ. 2563
กองพันสัตว์ต่าง (ค่ายตากสิน) ต.ดอนแก้ว อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
นางสาวเบญจพร ชาครานนท์ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน นายถาวร มีชัย ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 ร่วมเฝ้าฯ รับเสด็จ สมเด็จพระกนิษฐาธิราชเจ้า กรมสมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี และกราบบังคมทูลการสนับสนุนการปรับปรุงดินในโครงการทหารพันธุ์ดี กองพันสัตว์ต่าง (ค่ายตากสิน) ต.ดอนแก้ว อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ ในวันจันทร์ที่ 26 ตุลาคม พ.ศ. 2563 ณ กองพันสัตว์ต่าง (ค่ายตากสิน) ต.ดอนแก้ว อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่
รายงาน : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป