พี่น้องชาว พด. ร่วมมุทิตาจิต ผู้เกษียณราชการ 2563
วันพุธที่ 30 กันยายน พ.ศ. 2563
บริเวณโถงด้านหน้ากรมพัฒนาที่ดิน กรุงเทพฯ
นางสาวเบญจพร ชาครานนท์ อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน พร้อมด้วยผู้บริหาร ผอ.กอง/สำนัก และบุคลากรกรมพัฒนาที่ดิน ร่วมแสดงมุทิตาจิต โดยมอบดอกไม้แก่ ผอ.อรนาฏ โอวาทตระกูล ผอ.ฉวีวรรณ เหลืองวุฒิวิโรจน์ และ ผอ.อุดม วิภาสไพสิฐ เนื่องในโอกาสเกษียณอายุราชการ ปี 2563 ณ บริเวณโถงด้านหน้ากรมพัฒนาที่ดิน เมื่อวันพุธที่ 30 กันยายน พ.ศ. 2563 เวลา 16.30 น.
ขอให้ทุกท่านมีความสุขสุขภาพแข็งแรงมา ณ โอกาสนี้
รายงาน : กรมพัฒนาที่ดิน กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
ภาพ : กรมพัฒนาที่ดิน กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป