สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 เข้าร่วมโครงการฝึกอบรม หลักสูตร ผู้นำการขับเคลื่อนการพัฒนาตามปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง
วันศุกร์ที่ 19 มกราคม พ.ศ. 2561
ศูนย์กสิกรรมธรรมชาติมาบเอื้อง ต.หนองบอนแดง อ.บ้านบึง จ.ชลบุรี
วันที่ 17-19 มกราคม พ.ศ. 2561 นายตระกูล นามโลมา ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินอุทัยธานี ได้มอบหมายให้ นายประทีปชามะรัตน์ นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ พร้อมด้วยนายสุริวงค์ แห้วเพ็ชร หมอดินอาสาประจำจังหวัดอุทัยธานี เข้าร่วมโครงการฝึกอบรม หลักสูตร ผู้นำการขับเคลื่อนการพัฒนาตามปรัชญาของเศรษฐกิจพอเพียง ตามโครงการพัฒนาและสร้างเครือข่ายหมอดินอาสาประจำจังหวัดของ กรมพัฒนาที่ดิน ประจำปีงบประมาณ 2561
รายงาน : นายประทีป ชามะรัตน์ นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ สถานีพัฒนาที่ดินอุทัยธานี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายประทีป ชามะรัตน์ นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ สถานีพัฒนาที่ดินอุทัยธานี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป