ติดตามความก้าวหน้าและเตรียมความพร้อมงานพัฒนาที่ดินเขต 2 รับเสด็จ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี
วันพุธที่ 17 มกราคม พ.ศ. 2561
สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 2 จังหวัดชลบุรี
วันพุธที่ 17 มกราคม พ.ศ. 2561 เวลา 14.30 น. นายเข้มแข็ง ยุติธรรมดำรง รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านวิชาการ เป็นประธานการประชุมข้าราชการและเจ้าหน้าที่ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 2 เพื่อติดตามความก้าวหน้าและเตรียมความพร้อมในส่วนของข้อมูลและรายละเอียดงานที่ กรมพัฒนาที่ดินรับผิดชอบ ในการรับเสด็จ สมเด็จพระเทพรัตนราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารี เสด็จพระราชดำเนินไปทรงปฏิบัติพระราชกรณียกิจ ณ อ่างเก็บน้ำนฤบดินทรจินดา ตำบลแก่งดินสอ อำเภอนาดี จังหวัดปราจีนบุรี ระหว่างวันที่ 18-19 มกราคม พ.ศ. 2561
รายงาน : สำนักรองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านวิชาการ กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักรองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านวิชาการ กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป