โครงการระบบส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่ อุทัยธานี
วันอังคารที่ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2560
สำนักงานสหกรณ์จังหวัดอุทัยธานี
วันที่ 26 ธันวาคม พ.ศ. 2561 นายตระกูล นามโลมา ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินอุทัยธานี ได้มอบหมายให้ นายศรายุทธ ศุภศิริ นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ เข้าร่วมประชุมหน่วยงานภาคีกับผู้นำกลุ่มระดับจังหวัดอุทัยธานี ภายใต้โครงการระบบส่งเสริมการเกษตรแบบแปลงใหญ่ (นาแปลงใหญ่) ปี 2561 เพื่อติดตามให้คำแนะนำในการบริหารจัดการกลุ่ม ให้ทราบผลความก้าวหน้าการดำเนินงานและปัญหาอุปสรรคของหน่วยงานภาคคีเครือข่าย
รายงาน : นายศรายุทธ ศุภศิริ นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ สถานีพัฒนาที่ดินอุทัยธานี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายศรายุทธ ศุภศิริ นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ สถานีพัฒนาที่ดินอุทัยธานี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป