ติดตามความก้าวหน้า ผลงานการดำเนินงานเกษตรพิษณุโลก ตามศาสตร์พระราชาและปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง
วันจันทร์ที่ 25 ธันวาคม พ.ศ. 2560
โรงเรียนย่านยาวประชานุกูล หมู่ที่ ๔ ตำบลวงฆ้อง อำเภอ พรหมพิราม จังหวัดพิษณุโลก
วันจันทร์ที่ ๒๕ ธันวาคม พ.ศ. ๒๕๖๐ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายสุรเดช เตียวตระกูล อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ร่วมต้อนรับการลงพื้นที่ของรัฐมนตรีช่วยว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ นายวิวัฒน์ ศัลยกำธร ลงพื้นที่ติดตามความก้าวหน้า ผลงานการดำเนินงานของภาคการเกษตร ตามศาสตร์พระราชาและปรัชญาเศรษฐกิจพอเพียง หลังจากนั้นพบปะ ผู้บริหาร ครู นักเรียนและเกษตรกรในพื้นที่ ณ โรงเรียนย่านยาวประชานุกูล หมู่ที่ ๔ ตำบลวงฆ้อง อำเภอ พรหมพิราม จังหวัดพิษณุโลก
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป