สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 พัฒนาที่ดินนครสวรรค์ วางพานพุ่มถวายราชสดุดี พระบิดาแห่งฝนหลวง
วันอังคารที่ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2560
สนามหน้าศาลากลางจังหวัดนครสวรรค์
วันอังคารที่ 14 พฤศจิกายน พ.ศ. 2540 นายฐกร กลิ่นจำปา ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินนครสวรรค์ พร้อมด้วยข้าราชการและเจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินนครสวรรค์ เข้าร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สดถวายแด่พระบาทสมเด็จพระปรมินทรมหาภูมิพลอดุลยเดช เนื่องใน วันพระบิดาแห่งฝนหลวง ประจำปี 2560 โดยมี นายธนาคม จงจิระ ผู้ว่าราชการจังหวัดนครสวรรค์ เป็นประธานในพิธี และมีหัวหน้าส่วนราชการในจังหวัดนครสวรรค์ เข้าร่วมพิธีโดยพร้อมเพรียงกัน
รายงาน : สถานีพัฒนาที่ดินนครสวรรค์ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินนครสวรรค์ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป