การประชุมคณะกรรมการจัดงานเกษียณอายุราชการ
ปีงบประมาณ ๒๕๖๐ ครั้งที่ ๑/๒๕๖๐
วันศุกร์ที่ 30 มิถุนายน พ.ศ. 2560
ห้องประชุมสำนักวิทยาศาสตร์เพื่อการพัฒนาที่ดิน ชั้น ๒ กรมพัฒนาที่ดิน เขตจตุจักร กรุงเทพฯ
วันศุกร์ที่ ๓๐ มิถุนายน พ.ศ. ๒๕๖๐ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายสุรเดช เตียวตระกูล เป็นประธานเปิดการประชุมคณะกรรมการจัดงานเกษียณอายุราชการของข้าราชการและลูกจ้างประจำ ปีงบประมาณ ๒๕๖๐ ครั้งที่ ๑/๒๕๖๐ ซึ่งมีวาระที่สำคัญคือ การพิจารณาการจัดเตรียมงานในส่วนต่างๆ มอบหมายหน้าที่ความรับผิดชอบและการการจัดงบประมาณในการจัดงานเกษียณฯ โดยมี นายปราโมทย์ ยาใจ รองอธิบดีด้านปฏิบัติการ นางสาวเบญจพร ชาครานนท์ รองอธิบดีด้านบริหาร ผู้อำนวยการ สพข./สพด./กอง/สำนัก ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ที่เกี่ยวข้องร่วมการประชุม ณ ห้องประชุมสำนักวิทยาศาสตร์เพื่อการพัฒนาที่ดิน ชั้น ๒ กรมพัฒนาที่ดิน
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป