สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 ร่วมรับรางวัลผลงานหญ้าแฝก
งาน 1 ทศวรรษ หญ้าแฝกมั่นคงมั่งคั่งยั่งยืน
วันพฤหัสบดีที่ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2560
ห้องประชุม บริษัท ปตท. จำกัด สำนักงานใหญ่ กรุงเทพฯ
วันพฤหัสบดีที่ 22 มิถุนายน พ.ศ. 2560 นายประศาสน์ สุทธารักษ์ ผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 เข้าร่วมงานรับรางวัลผลการดำเนินงานโครงการประกวดการพัฒนาและรณรงค์การใช้หญ้าแฝกอันเนื่องมาจาก พระราชดำริ ครั้งที่ 10 ประจำปี พ.ศ. 2559-2560
รายงาน : นางมาลัยรัช น้อยแสง นักวิทยาศาสตร์ชำนาญการพิเศษ กลุ่มวิเคราะห์ดิน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางสาวกมลวรรณ ทองอ่อน นักวิชาการเกษตร กลุ่มวิชาการเพื่อการพัฒนาที่ดิน สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป