การประชุมติดตามความคืบหน้า
การใช้ยางพาราในการดำเนินโครงการของส่วนราชการ
ปี พ.ศ. ๒๕๕๙-๒๕๖๐
วันพุธที่ 14 มิถุนายน พ.ศ. 2560
ห้องประชุม ๑๓๔-๑๓๕ ช้ั้น ๓ กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
วันพุธที่ ๑๔ มิถุนายน พ.ศ. ๒๕๖๐ เวลา ๑๓.๓๐ น. นายสุรเดช เตียวตระกูล อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน เข้าร่วมการประชุมติดตามความคืบหน้าการใช้ยางพาราในการดำเนินโครงการของส่วนราชการ ปี พ.ศ. ๒๕๕๙-๒๕๖๐ โดยมี พลเอกฉัตรชัย สาริกัลยะ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ เป็นประธานการประชุม ซึ่งมีวาระที่สำคัญคือ การติดตามติดตามความคืบหน้าการใช้ยางพาราในการดำเนินโครงการของส่วนราชการ ปี ๒๕๕๙-๒๕๖๐ รายงานการสรุปความต้องการใช้ยางของภาครัฐ ปัญหาและอุปสรรคในปีที่ผ่านมา ซึ่งข้อมูลที่ได้จะนำไปเป็นแนวทางปรับใช้อีกทั้งยังเป็นการเตรียมความพร้อมที่จะดำเนินงานในปี ๒๕๖๐ ต่อไป ณ ห้องประชุม ๑๓๔-๑๓๕ ช้ั้น ๓ กระทรวงเกษตรและสหกรณ์
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป