ประชุมติดตามงานเขตพัฒนาที่ดินที่ 8
ตามนโยบายกระทรวงเกษตรและสหกรณ์
วันศุกร์ที่ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2560
สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก
วันศุกร์ที่ 2 มิถุนายน พ.ศ. 2560 เวลา 09.00 น. นายสุรเดช เตียวตระกูล อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ประชุมข้าราชการและเจ้าหน้าที่ในเขตความรับผิดชอบของสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 เพื่อติดตามงานตามนโยบายรัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ (เพื่อยกกระดาษ A4) ที่กรมพัฒนาที่ดินรับผิดชอบและตรวจสอบติดตามเร่งรัดการเบิกจ่ายงบประมาณของส่วนราชการเพื่อให้เป็นไปตามเป้าหมายที่รัฐบาลกำหนด พร้อมทั้งเร่งรัดการดำเนินโครงการปลูกพืชปุ๋ยสดปี 2559/60 เรื่องการเบิกจ่ายงบประมาณ การเก็บเมล็ดพันธ์ุ ให้เป็นไปตามกรอบระยะเวลา ณ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 อำเภอเมือง จังหวัดพิษณุโลก
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป