รับนโยบายออกกำลังกายที่จังหวัดตาก
วันพุธที่ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2559
ศาลาประชาคม ศาลากลางจังหวัดตาก
วันพุธที่ 14 ธันวาคม พ.ศ. 2559 นายธีร์รรัฐ ไชยเทพ ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินตาก ได้ส่งเสริมกิจกรรมตามนโยบายออกกำลังกายเพื่อพลานามัยที่สมบูรณ์ของจังหวัดตาก โดยกิจกรรมจัดขึ้นในวันพุธทุกสัปดาห์ ในการร่วมกิจกรรมครั้งนี้ ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินตากได้ให้เจ้าหน้าที่ของสถานีพัฒนาที่ดินตากร่วมในกิจกรรมดังกล่าว เพื่อส่งเสริมสุขภาพให้แข็งแรงตรงตามวัตถุประสงค์ของโครงการดังกล่าว
รายงาน : นางประพิน ขันธเลิศ นักวิชาการเกษตรชำนาญการ สถานีพัฒนาที่ดินตาก สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางสาวมลฤดี บัวจันทร์ เจ้าหน้าที่ระบบงานคอมพิวเตอร์ สถานีพัฒนาที่ดินตาก สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป