รับการตรวจเยี่ยมชมศูนย์ต้นแบบเกษตรทฤษฎีใหม่
เขตพัฒนาที่ดินจังหวัดอุทัยธานี
วันเสาร์ที่ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2559
ตำบลป่าอ้อ อำเภอลานสัก จังหวัดอุทัยธานี
วันเสาร์ที่ 10 ธันวาคม พ.ศ. 2559 นายตระกูล นามโลมา ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินอุทัยธานี และหัวหน้าหน่วยงานสังกัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์จังหวัดอุทัยธานี ร่วมทำการต้อนรับ นายธีรภัทร ประยูรสิทธิ ปลัดกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ได้ดำเนินการลงพื้นที่ตรวจติดตามความก้าวหน้าโครงการจัดที่ดินให้ชุมชนตามนโยบายรัฐบาลจังหวัดอุทัยธานี (คทช.จังหวัด) โดยได้เยี่ยมชมศูนย์ต้นแบบเกษตรทฤษฎีใหม่ ปีงบประมาณ 2560
รายงาน : นายตระกูล นามโลมา ผู้อำนวยการ สถานีพัฒนาที่ดินอุทัยธานี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายตระกูล นามโลมา ผู้อำนวยการ สถานีพัฒนาที่ดินอุทัยธานี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 9 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป