ติดตามผลการปฏิบัติงานพัฒนาที่ดินจังหวัดกาฬสินธุ์
วันศุกร์ที่ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2559
สถานีพัฒนาที่ดินกาฬสินธุ์
วันพุธที่ 9 ธันวาคม พ.ศ. 2559 เวลา 14.00 น. นายสรุเดช เตียวตระกูล อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ลงพื้นที่ตรวจเยี่ยม รับฟังผลการปฏิบัติงานและการเบิกจ่ายงบประมาณปี 2560 และมอบแนวทางการทำงานตามนโยบายรัฐบาล นโยบายรัฐมนตรีว่าการกระทรวงเกษตรและสหกรณ์ ให้กับข้าราชการและเจ้าหน้าที่สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 5 พร้อมทั้งเยี่ยมชมศูนย์เรียนรู้การพัฒนาที่ดิน และปลูกต้นมะหาด ณ สถานีพัฒนาที่ดินกาฬสินธุ์
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป