ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทอง และ
สำนักงานคณะกรรมการพิเศษเพื่อประสานงาน
โครงการอันเนื่องมาจากพระราชดําริ
ติดตามความก้าวหน้าพื้นที่พรุแฆแฆ
วันอังคารที่ 20 มกราคม พ.ศ. 2558
บ.บาเลาะ ม. 5 ต.ปะเสยะวอ อ.สายบุรี จ.ปัตตานี
วันที่ 20 มกราคม พ.ศ. 2558 ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทองฯ นำโดย นางสายหุด เพ็ชรสุข รักษาการผู้อำนวยการศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทองฯ พร้อมด้วยนางสาวอุศนีย์ ธูปทอง ผู้อำนวยการสำนักประสานงานโครงการพื้นที่ 4 และ เจ้าหน้าที่ สำนักงาน กปร. ตรวจเยี่ยมพบปะเกษตรกรและติดตามความก้าวหน้าพื้นที่เพาะปลูกโครงการพื้นที่บ้านบาเลาะ หมู่ที่ 5 ตำบลปะเสยะวอ อำเภอสายบุรี จังหวัดปัตตานี
รายงาน : ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทอง อันเนื่องมาจากพระราชดำริ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทอง อันเนื่องมาจากพระราชดำริ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 12 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป