สถานีพัฒนาที่ดินนครราชสีมา
ประชุมชี้แจงการเข้าดำเนินงานจัดระบบอนุรักษ์ดินและน้ำ
วันอังคารที่ 6 มกราคม พ.ศ. 2558
บ.สระจรเข้ ต.สระจรเข้ อ.ด่านขุนทด จ.นครราชสีมา
สถานีพัฒนาที่ดินนครราชสีมา ดำเนินการประชุมชี้แจงการเข้าดำเนินงานจัดระบบอนุรักษ์ดินและน้ำ ปีงบประมาณ 2558 โครงการพัฒนาที่ดินตามพระราชเสาวนีย์ ในวันที่ 6 มกราคม พ.ศ. 2558 ณ บ้านสระจรเข้ ตำบลสระจรเข้ อำเภอด่านขุนทด จังหวัดนครราชสีมา
รายงาน : นางพิชชานันท์ รักษาทรัพย์ นักวิชาการเกษตรชำนาญการ สถานีพัฒนาที่ดินนครราชสีมา สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางพิชชานันท์ รักษาทรัพย์ นักวิชาการเกษตรชำนาญการ สถานีพัฒนาที่ดินนครราชสีมา สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป