สถานีพัฒนาที่ดินพังงา
ร่วมโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่
วันอังคารที่ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2557
วัดโคกสวย อ.ทับปุด จ.พังงา
คณะเจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินพังงา นำโดย นายจำเริญ นาคคง ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินพังงา เข้าร่วมโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ในพระราชานุเคราะห์ สมเด็จพระบรมโอรสาธิราชฯ สยามมงกุฎราชกุมาร ครั้งที่ 1/2558 ดำเนินงาน จัดหน่วยนิทรรศการและบริการงานพัฒนาที่ดิน ในวันที่ 23 ธันวาคม พ.ศ. 2557 ณ วัดโคกสวย อำเภอทับปุด จังหวัดพังงา
รายงาน : สถานีพัฒนาที่ดินพังงา สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 11 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินพังงา สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 11 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป