สถานีพัฒนาที่ดินอุบลราชธานี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4
รณรงค์ไถกลบตอซังฯ บ้านป่าแขม
วันศุกร์ที่ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2557
บ.ป่าแขม ต.คอแลน อ.บุณฑริก จ.อุบลราชธานี
นายสุรเดช เตียวตระกูล รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านปฏิบัติการ ได้ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิด โครงการรณรงค์ไถกลบตอซังเพื่อลดสภาวะโลกร้อน เนื่องในวโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนพรรษา 87 พรรษา ในวันที่ 19 ธันวาคม พ.ศ. 2557 เวลา 10.00 น. ณ บ้านป่าแขม ตำบลคอแลน อำเภอบุณฑริก จังหวัดอุบลราชธานี โดยความร่วมมือระหว่าง สำนักงานเทศบาลตำบลคอแลน, สถานีพัฒนาที่ดินอุบลราชธานี และสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4
รายงาน : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 4 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป