สถานีพัฒนาที่ดินอุตรดิตถ์
นำหมอดินอาสาประจำอำเภอเข้ารับการอบรม
วันพฤหัสบดีที่ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2557
ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 จังหวัดเชียงใหม่
สถานีพัฒนาที่ดินอุตรดิตถ์ นำโดยนายเอนก ดีพรมกุล ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินอุตรดิตถ์ นำหมอดินอาสาประจำอำเภอ หมอดินอาสาประจำจังหวัดอุตรดิตถ์ เข้ารับการอบรม หมอดินอาสาประจำอำเภอ หมอดินอาสาประจำจังหวัดภายใต้สังกัด ของสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 รวม 5 จังหวัด ณ ห้องประชุมสำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 จังหวัดเชียงใหม่ โดยได้รับเกียรติ์จากท่านรองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านปฏิบัติการ นายสุรเดช เตียวตระกูล มาเป็นประธานในพิธีเปิด วันที่ 17-18 ธันวาคม พ.ศ. 2557
รายงาน : สถานีพัฒนาที่ดินอุตรดิตถ์ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินอุตรดิตถ์ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 8 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป