สถานีพัฒนาที่ดินสิงห์บุรี ร่วมดำเนินงาน
โครงการศูนย์การเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงชุมชน
วันพฤหัสบดีที่ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2557
ต.ท่างาม อ.อินทร์บุรี จ.สิงห์บุรี
สถานีพัฒนาที่ดินสิงห์บุรี เข้าร่วม การประชุม ฝึกอบรม และฝึกปฏิบัติ เพื่อเสริมสร้างความรู้ให้กับเกษตรกร โครงการศูนย์การเรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงชุมชน ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2558 ณ ศูนย์เรียนรู้เศรษฐกิจพอเพียงชุมชน พื้นที่ของนายณรงค์ วิมา หมอดินอาสา สถานีพัฒนาที่ดินสิงห์บุรี ตำบลท่างาม อำเภออินทร์บุรี จังหวัดสิงห์บุรี วันที่ 18 ธันวาคม 2557 ซึ่งจัดโดย สำนักงานเกษตรและสหกรณ์จังหวัดสิงห์บุรี
รายงาน : สถานีพัฒนาที่ดินสิงห์บุรี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 1 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินสิงห์บุรี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 1 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป