สถานีพัฒนาที่ดินลำปาง
ร่วมจัดโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่
วันอังคารที่ 16 ธันวาคม พ.ศ. 2557
หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสริมงาม อ.เสริมงาม จ.ลำปาง
สถานีพัฒนาที่ดินลำปาง นำโดย นายพิทโยธร ไวทยาวัฒน์ ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินลำปาง ร่วมจัดโครงการคลินิกเกษตรเคลื่อนที่ในพระราชานุเคราะห์สมเด็จพระบรมโอรสาธิราช สยามมกฎราชกุมาร ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเสริมงาม อำเภอเสริมงาม จังหวัดลำปาง ในวันที่ 16 ธันวาคม พ.ศ. 2557 โดยมีนายมงคง สุกใส รองผู้ว่าราชการจังหวัดลำปาง เป็นประธานฯ เปิดงาน
รายงาน : สถานีพัฒนาที่ดินลำปาง สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินลำปาง สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 6 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป