ศูนย์สารสนเทศ ดำเนินการ
ฝึกอบรมด้านคอมพิวเตอร์และสารสนเทศ กลุ่มที่ 3
วันศุกร์ที่ 12 ธันวาคม พ.ศ. 2557
ห้องปฏิบัติการฝึกอบรมคอมพิวเตอร์และภูมิสารสนเทศ กรมพัฒนาที่ดิน
ในวันที่ 11-12 ธันวาคม พ.ศ. 2557 ศูนย์สารสนเทศ ได้จัดโครงการฝึกอบรมด้านคอมพิวเตอร์และสารสนเทศ หลักสูตร สร้างพรีเซนเทชั่นด้วยโปรแกรม Microsoft Powerpoint (Basic) และ หลักสูตร เพิ่มลูกเล่นให้กับงานพรีเซนเทชั่นด้วยโปรแกรม Microsoft Powerpoint (Advance) ให้กับเจ้าหน้าที่จาก สพข.1- สพข.12 ศูนย์ศึกษาการพัฒนาเขาหินซ้อนฯ,ศูนย์ปฏิบัติการพัฒนาที่ดินโครงการหลวง และศูนย์ศึกษาพัฒนาพิกุลทองฯ จำนวนทั้งสิ้น 30 คน โดยวิทยากรจาก บริษัท ไวส์ ซัคเซส (ประเทศไทย) จำกัด ณ ห้องปฏิบัติการฝึกอบรมคอมพิวเตอร์และภูมิสารสนเทศ ศูนย์สารสนเทศ กรมพัฒนาที่ดิน
รายงาน : ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป