ศูนย์สารสนเทศ ดำเนินการ
ปลูกต้นไม้ผลยืนต้นตามโครงการเฉลิมพระเกียรติฯ
วันพฤหัสบดีที่ 4 กันยายน พ.ศ. 2557
โรงเรียนบ้านหนองลีวิทยาคม อ.ค่ายบางระจัน และที่ องค์การบริหารส่วนตำบลท่างาม อ.อินทร์บุรี จ.สิงห์บุรี
เมื่อวันที่ 4 กันยายน 2557 ผอ.อรนาฏ โอวาทตระกูล พร้อมด้วย ผอ.กลุ่ม/ฝ่าย ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ ศูนย์สารสนเทศ ได้ร่วมกันปลูกต้นไม้ ตามโครงการเฉลิมพระเกียรติปลูกไม้ผลยืนต้นครัวเรือนละต้นฯ ณ โรงเรียนบ้านหนองลีวิทยาคม อ.ค่ายบางระจัน และที่ องค์การบริหารส่วนตำบลท่างาม อ.อินทร์บุรี จ.สิงห์บุรี หลังจากปลูกต้นไม่แล้ว ผอ.ศูนย์สารสนเทศและเจ้าหน้าที่ทุกท่านได้ดำเนินการบันทึกข้อมูลเข้าสู่ระบบ Grow for Prince
ในโอกาสนี้ ศูนย์สารสนเทศ ขอขอบคุณ ผอ.สถานีพัฒนาที่ดินสิงห์บุรี (นายวัลลพ พงษ์ราศรี) นายพิศาล พูลเกษม นักวิชาการเกษตรชำนาญการ นายณปภัช งามเนตร์ นักวิชาการเกษตรชำนาญการ และเจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินสิงห์บุรีทุกท่าน ที่ให้ความอนุเคราะห์ในการประสานงาน ติดต่อสถานที่เพื่อให้กิจกรรมดังกล่าวของ ศูนย์สารสนเทศ สำเร็จลุล่วงไปด้วยดี
รายงาน : ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : ศูนย์เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป