ฯพณฯท่าน อำพล เสนาณรงค์ องคมนตรี ได้เยี่ยมบูธนิทรรศการงานกรมพัฒนาที่ดิน
วันศุกร์ที่ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2557
อิมแพ็คเมืองทองธานี Hall 7-8
ฯพณฯท่าน อำพล เสนาณรงค์ องคมนตรี ได้เยี่ยมบูธนิทรรศการงานกรมพัฒนาที่ดิน โดยมีนางเพ็ญศรี หมื่นสังข์ เลขานุการกรม ผู้แทนกรมพัฒนาที่ดิน พร้อมด้วย ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ ให้การต้อนรับ ในงาน "Thailand Agricultural Expo 2014 :เกษตรเมืองทอง 2557" โดยกรมพัฒนาที่ดิน ได้ร่วมจัดนิทรรศการ การให้ความรู้เกี่ยวกับปัญหาของดิน การวิเคราะห์ดิน การใช้ประโยชน์ที่ดิน ตลอดจนการปรับปรุงบำรุงดิน ณ อิมแพ็คเมืองทองธานี Hall 7-8 ระหว่างวันที่ 29-31 สิงหาคม 2557 ที่ผ่านมา
รายงาน : นางสาวสำราญ คมศรี นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป