สถานีพัฒนาที่ดินปทุมธานี ปลูกไม้ยืนต้น
เฉลิมพระเกียรติ สมเด็จพระเทพรัตราชสุดาฯ
วันศุกร์ที่ 29 สิงหาคม พ.ศ. 2557
สถานีพัฒนาที่ดินปทุมธานี จ.ปทุมธานี
โครงการเฉลิมพระเกียรติปลูกไม้ยืนต้น เนื่องในโอกาสสมเด็จพระเทพรัตราชสุดาฯ สยามบรมราชกุมารีทรงมีพระชนมายุ ครบ 60 พรรษา 2 เมษายน พ.ศ.2558 ทาง
สถานีพัฒนาที่ดิน ได้ดำเนินการโครงการดังกล่าว ในวันที่ 29 สิงหาคม พ.ศ.2557 โดยมีท่าน ผอ.เข้มแข็ง ยุติธรรมดำรง ร่วมเป็นเกียรติ ปลูกต้นไม้ในครั้งนี้ ร่วมด้วย
ผอ.มัธทนา ชัยมหาวัน พร้อมด้วย ข้าราชการ พนักงานราชการ ลูกจ้างประจำ และเจ้าหน้าที่ภายในสถานี ร่วมปลูกต้นไม้ บริเวณรอบสถานี
รายงาน : สถานีพัฒนาที่ดินปทุมธานี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 1 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : สถานีพัฒนาที่ดินปทุมธานี สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 1 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป