รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร เยี่ยมชมนิทรรศการและร้านค้า ในงานวันคล้ายวันสถาปนากรมพัฒนาที่ดิน ครบรอบ 51 ปี
วันศุกร์ที่ 23 พฤษภาคม พ.ศ. 2557
กรมพัฒนาที่ดิน
นางกุลรัศมิ์ อนันต์พงษ์สุข รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร พร้อมด้วยนางเพ็ญศรี หมื่นสังข์ เลขานุการกรม เยี่ยมชมนิทรรศการและซุ้มร้านค้าต่าง ๆ เนื่องในงานวันคล้ายวันสถาปนากรมพัฒนาที่ดิน ครบรอบ 51 ปี
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป