ตรวจเยี่ยมพร้อมมอบนโยบายปฏิบัติงาน และศึกษาดูงาน
โครงการปิดทองหลังพระ และศูนย์เรียนรู้ของหมอดินอาสา
วันศุกร์ที่ 2 พฤษภาคม พ.ศ. 2557
จังหวัดพิษณุโลก
นางกุลรัศมิ์ อนันต์พงษ์สุข รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน ตรวจเยี่ยมการปฏิบัติงานของข้าราชการและเจ้าหน้าที่สถานีพัฒนาที่ดินพิษณุโลก มอบนโยบายเพื่อให้เจ้าหน้าที่สามารถปฏิบัติงานให้ประสบผลสำเร็จตามนโยบายต่างๆ ของกรมฯ และศึกษาดูงานโครงการปิดทองหลังพระ และศูนย์เรียนรู้ของหมอดินอาสาบุญชู ศิดสันเทียะ บ้านเจริญผล หมู่4 ตำบลหนองพระ อำเภอวังทอง จังหวัดพิษณุโลก
รายงาน : นางสาวสำราญ คมศรี นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางสาวสำราญ คมศรี นักวิชาการเผยแพร่ชำนาญการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป