อบรมหลักสูตร "การพัฒนา EQ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการทำงาน"
วันอังคารที่ 29 เมษายน พ.ศ. 2557
ห้องประชุมกรมพัฒนาที่ดิน ชั้น 2
นางกุลรัศมิ์ อนันต์พงษ์สุข รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร เป็นประธานในการอบรมหลักสูตร "การพัฒนา EQ เพื่อเพิ่มประสิทธิภาพในการทำงาน" เพื่อให้ผู้เข้าฝึกอบรมได้รับความรู้ ความเข้าใจหลักการแนวคิดทฤษฎีทางด้าน EQ ให้ผู้เข้ารับการอบรมทำแบบทดสอบ EQ เพื่อได้ทราบจุดอ่อน จุดแข็งของตนเองเกี่ยวกับ EQ และสามารถพัฒนาให้มีประสิทธิภาพ และฝึกทักษะการใช้ EQ ในสถานการณ์ต่างๆ โดยมีนางสาวจิตติมา รักนาค นักแนะแนวการศึกษาและอาชีพชำนาญการพิเศษ เป็นวิทยากรให้ความรู้แก่ผู้เข้าร่วมการอบรมในครั้งนี้
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป