ประชุมคณะอนุกรรมการเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ วันคล้ายวันสถาปนากรมพัฒนาที่ดิน เนื่องในโอกาสครบรอบ 51 ปี ครั้งที่ 1/2557
วันอังคารที่ 1 เมษายน พ.ศ. 2557
ห้องประชุมเลขานุการกรม ชั้น 2
นางเพ็ญศรี หมื่นสังข์ เลขานุการกรม เป็นประธานในการประชุม คณะอนุกรรมการเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ วันคล้ายวันสถาปนากรมพัฒนาที่ดิน เนื่องในโอกาสครบรอบ 51 ปี ครั้งที่ 1/2557 เพื่อทราบเรื่องสรุปผลการประชาสัมพันธ์การจัดงานวันคล้ายวันสถาปนากรมพัฒนาที่ดิน ครบรอบ 50 ปี "กึ่งศตวรรษพัฒนาที่ดิน ธำรงถิ่นเกษตรไทย ก้าวไกลด้วยนวัตกรรม" และเพื่อพิจารณาเรื่องการวางแผนดำเนินการประชาสัมพันธ์ งานวันคล้ายวันสถาปนากรมพัฒนาที่ดิน ครบรอบ 51 ปี โดยมี คณะอนุกรรมการเข้าร่วมพิจารณาดังกล่าว
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายกฤษชภณ วัฒนานุกิจ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป