ประชุมคณะกรรมการจัดงานวันคล้ายวันสถาปนากรมพัฒนาที่ดิน เนื่องในโอกาสครบรอบ 51 ปี ครั้ง 1/2557
วันศุกร์ที่ 7 มีนาคม พ.ศ. 2557
ห้องประชุมกรมพัฒนาที่ดิน ชั้น2
นายอภิชาต จงสกุล อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการจัดงานวันคล้ายวันสถาปนากรมพัฒนาที่ดิน เนื่องในโอกาสครบรอบ 51 ปี ครั้ง 1/2557 เพื่อทราบสรุปผลการจัดงานวันคล้ายวันสถาปนากรมพัฒนาที่ดิน ครบรอบ 50 ปี และประเมินผลการจัดงานวันคล้ายวันสถาปนากรมพัฒนาที่ดิน ครบรอบ 50 ปี พร้อมทั้งพิจารณากำหนดวันจัดงานครบรอบ 51 ปี รูปแบบการจัดงานฯ และแต่งตั้งคณะอนุกรรมการฝ่ายต่างๆรับผิดชอบการจัดงาน โดยมีนายสุรเดช เตียวตระกูล รองอธิบดีด้านปฏิบัติการ นางกุลรัศมิ์ อนันต์พงษ์สุข รองอธิบดีด้านบริหาร และคณะกรรมการเข้าร่วมประชุมฯ
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป