อวยพรปีใหม่ รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร
วันอังคารที่ 7 มกราคม พ.ศ. 2557
กรมพัฒนาที่ดิน
ผู้บริหาร ข้าราชการ และเจ้าหน้าที่จาก สพข.๓ เข้าร่วมอวยพรและขอพรปีใหม่ ๒๕๕๗ จากนางกุลรัศมิ์ อนันต์พงษ์สุข รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านบริหาร เมื่อวันที่ ๗ มกราคม พ.ศ. ๒๕๕๗ ณ กรมพัฒนาที่ดิน
รายงาน : นายนพล วัฒนานุกิจ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายนพล วัฒนานุกิจ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป