พิธีเปิดโครงการฝึกอบรมหลักสูตร "นักบริหารงานพัฒนาที่ดินระดับกลาง" ประจำปี 2557
วันพุธที่ 18 ธันวาคม พ.ศ. 2556
โรงแรมจันทรารีสอร์ท จ.นครนายก
นายอนุสรณ์ จันทนโรจน์ รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านวิชาการ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมหลักสูตร "นักบริหารงานพัฒนาที่ดินระดับกลาง" ประจำปี 2557 ระหว่างวันที่ 18 - 24 ธันวาคม พ.ศ. 2556 ณ โรงแรมจันทรารีสอร์ท จ.นครนายก เพื่อให้ผู้เข้ารับการฝึกอบรมได้รับความรู้ความเข้าใจการบริหารจัดการ สามารถวิเคราะห์และกำหนดกลยุทธ์การบริหารงานพัฒนาที่ดินได้ รวมถึงพัฒนาภาวะความเป็นผู้นำเพื่อการปฏิบัติงานที่มีประสิทธิภาพ โดยมี นางสาวภัทราภรณ์ โสเจยยะ ผู้อำนวยการกองการเจ้าหน้าที่กล่าวรายงาน รวมทั้ง ข้าราชการที่ดำรงตำแหน่งประเภทวิชาการในระดับชำนาญการพิเศษ และประเภททั่วไปในระดับอาวุโส เข้ารับการฝึกอบรมดังกล่าว
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายนพล วัฒนานุกิจ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป