ให้บริการหน่วยบำบัดทุกข์บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชนจังหวัดบุรีรัมย์
วันศุกร์ที่ 29 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556
จังหวัดบุรีรัมย์
นายสัมพันธ์ แย้มกระโทก นักวิชาการเกษตรชำนาญการพิเศษ รักษาการในตำแหน่ง ผู้อำนวยการสถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์ มอบหมายให้นางสาวทองสวย พบบุญ นักวิชาการเกษตรปฏิบัติการ หัวหน้าหน่วยพัฒนาที่ดินที่ 5 พร้อมด้วย นายโยธิน ศรีคำ,นางกานต์รวี กอเซ็ม นักวิชาการเกษตร, นายจีรวัช เรืองบุตร เจ้าพนักงานการเกษตร และนายพิทักษ์ ศรีราชพนักงานขับรถยนต์ ออกให้บริการหน่วยบำบัดทุกข์บำรุงสุข สร้างรอยยิ้มให้ประชาชนจังหวัดบุรีรัมย์ เมื่อวันที่ 29 พฤศจิกายน 2556 ที่ผ่านมา
รายงาน : นางขนิษฐา ศิริพล เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี สถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3 กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นางขนิษฐา ศิริพล เจ้าพนักงานการเงินและบัญชี สถานีพัฒนาที่ดินบุรีรัมย์ สำนักงานพัฒนาที่ดินเขต 3 กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป