ต้อนรับคณะนักวิจัยประเทศจีน
วันอังคารที่ 5 พฤศจิกายน พ.ศ. 2556
ห้องประชุมกรมพัฒนาที่ดิน ชั้น ๒ กรมพัฒนาที่ดิน
เมื่อเวลา ๐๙.๓๐ น. วันที่ ๕ พฤศจิกายน ๒๔๔๖ นายอภิชาต จงสกุล อธิบดีกรมพัฒนาที่ดิน นายอนุสรณ์ จันทนโรจน์ รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านวิชาการ และคณะผู้บริหารกรมพัฒนาที่ดิน ให้การต้อนรับ คณะนักวิจัยจากประเทศจีน ภายใต้โครงการความมือทางวิทยาศาสตร์และวิชาการไทย-จีน ในเรื่อง Mechanisms of Biofertilizer and Biocontrol via Molecular and HPLC Technique to increase Crop Production เดินทางมาศึกษาดูงานในระหว่างวันที่ ๑ - ๖ พฤศจิกายน ๒๔๔๖ ณ ห้องประชุมกรมพัฒนาที่ดิน ชั้น ๒ กรมพัฒนาที่ดิน
รายงาน : นายนพล วัฒนานุกิจ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายนพล วัฒนานุกิจ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป