นางสายหยุด เพ็ชรสุข นักวิทยาศาสตร์ชำนาญการพิเศษ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทองฯ พร้อมด้วย หัวหน้างานต่างๆ ภายในศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทองฯ ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายบังคมพระบรมรูป รัชกาลที่ 5 ที่จังหวัดนราธิวาส จัดขึ้น ณ ลานพระบรมรูปอนุสาวรีย์สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ พระชนมพรรษา ภายในบริเวณศูนย์ราชการจังหวัดนราธิวาส โดยมีนายณัฐพงศ์ ศิริชนะ ผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานในพิธี ซึ่งในปีนี้มีส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจ สมาคม ชมรม นำพวงมาลามาร่วมถวายบังคมเป็นจำนวนมาก"> นางสายหยุด เพ็ชรสุข นักวิทยาศาสตร์ชำนาญการพิเศษ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทองฯ พร้อมด้วย หัวหน้างานต่างๆ ภายในศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทองฯ ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายบังคมพระบรมรูป รัชกาลที่ 5 ที่จังหวัดนราธิวาส จัดขึ้น ณ ลานพระบรมรูปอนุสาวรีย์สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ พระชนมพรรษา ภายในบริเวณศูนย์ราชการจังหวัดนราธิวาส โดยมีนายณัฐพงศ์ ศิริชนะ ผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานในพิธี ซึ่งในปีนี้มีส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจ สมาคม ชมรม นำพวงมาลามาร่วมถวายบังคมเป็นจำนวนมาก"> นางสายหยุด เพ็ชรสุข นักวิทยาศาสตร์ชำนาญการพิเศษ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการ ศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทองฯ พร้อมด้วย หัวหน้างานต่างๆ ภายในศูนย์ศึกษาการพัฒนาพิกุลทองฯ ข้าราชการและเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายบังคมพระบรมรูป รัชกาลที่ 5 ที่จังหวัดนราธิวาส จัดขึ้น ณ ลานพระบรมรูปอนุสาวรีย์สวนสาธารณะเฉลิมพระเกียรติ 6 รอบ พระชนมพรรษา ภายในบริเวณศูนย์ราชการจังหวัดนราธิวาส โดยมีนายณัฐพงศ์ ศิริชนะ ผู้ว่าราชการจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานในพิธี ซึ่งในปีนี้มีส่วนราชการ รัฐวิสาหกิจ สมาคม ชมรม นำพวงมาลามาร่วมถวายบังคมเป็นจำนวนมาก">
![]() |