กรมพัฒนาที่ดินจัดอบรมด้านคุณธรรมจริยธรรม หลักสูตร การเสริมสร้างความรู้ด้านวินัยและการรักษาวินัยข้าราชการพลเรือน
วันพฤหัสบดีที่ 12 กันยายน พ.ศ. 2556
ห้องประชุมกรมพัฒนาที่ดิน 801 อาคาร 8 ชั้น
นายสุรเดช เตียวตระกูล รองอธิบดีกรมพัฒนาที่ดินด้านปฏิบัติการ เป็นประธานในพิธีเปิดโครงการฝึกอบรมด้านคุณธรรม หลักสูตร "การเสริมสร้างความรู้ด้านวินัยและการรักษาวินัยข้าราชการพลเรือน"จริยธรรม โดยมี นางปวีณา แสงเดือน ผู้อำนวยการกลุ่มพัฒนาบุคคล กล่าวรายงานฯ ซึ่งการอบรมในครั้งนี้ ได้รับเกียรติจาก นางสาวพัชรา เพ็รทวี นิติกรเชี่ยวชาญ สำนักมาตรฐานวินัย สำนักงาน ก.พ. เป็นวิทยากรบรรยาย ในเรื่อง วินัยและการวินัยข้าราชการพลเรือน
รายงาน : นางสาวสิริบังอร เธียรชาติอนันต์ นักวิชาการเผยแพร่ปฏิบัติการ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ภาพ : นายอตินันท์ บุญลาโภ เจ้าหน้าที่ กลุ่มเผยแพร่และประชาสัมพันธ์ สำนักงานเลขานุการกรม กรมพัฒนาที่ดิน
ชมห้องภาพ
ก่อนหน้า : รายการหลัก : ถัดไป